Uniproma ní ìgbéraga láti jẹ́ olùpèsè titanium dioxide tó ga jùlọ (TiO2) fún iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ àti ìtọ́jú ara ẹni. Pẹ̀lú agbára ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lágbára àti ìfaradà wa sí ìṣẹ̀dá tuntun, a ń pèsè onírúurú ọ̀nà àbájáde TiO2 tí a ṣe láti bá àìní onírúurú àwọn oníbàárà wa mu.
Titanium dioxide wa ti gbajúmọ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn èròjà pàtàkì nínú àwọn ìpara oorun tí a fi ń tọ́jú oorun, èyí tí ó ń pèsè ààbò tó munadoko lòdì sí àwọn ìtànṣán UV tí ó léwu. TiO2 wa tí a rí ní ìwọ̀n nano àti micro, ń fúnni ní agbára ìdènà UV tí ó ga jùlọ nígbà tí ó ń pa àwọ̀ ara mọ́ kedere. Àwọn olùpèsè ìṣètò lè gbẹ́kẹ̀lé TiO2 wa láti mú kí àwọn ànímọ́ ààbò fọ́tò ti àwọn ìṣètò oorun wọn sun pọ̀ sí i.
Yàtọ̀ sí ìtọ́jú oòrùn, TiO2 wa ń lo àwọn ohun ìṣaralóge àti àwọn ọjà ìtọ́jú ara ẹni. Wọ́n ń kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣẹ̀dá àwọn àwọ̀ tó lágbára, mímú kí ìbòrí sunwọ̀n sí i, àti ṣíṣe àṣeyọrí pípé. Láti ìpìlẹ̀ àti àwọn ohun ìpamọ́ sí àwọn ìyẹ̀fun ojú àti ọṣẹ tó gbayì, àwọn àwọ̀ TiO2 wa ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dúró ṣinṣin àti pé wọ́n ń fani mọ́ra ní onírúurú ọ̀nà.
Ní Uniproma, a mọ̀ pé olúkúlùkù oníbàárà ní àwọn ohun tí ó yẹ kí ó ṣe. Ìdí nìyẹn tí a fi ń fún wọn ní àwọn ojútùú tí a ṣe àdáni TiO2 láti bá àwọn àìní ìṣètò pàtó mu. Àwọn ògbóǹtarìgì wa ń ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́, wọ́n ń fúnni ní ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ, wọ́n sì ń lo ìmọ̀ wa láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ìṣètò TiO2 tí a ṣe àdáni. A ti pinnu láti mú àwọn àbájáde tí ó tayọ wá tí ó ju ìfojúsùn àwọn oníbàárà wa lọ.
Pẹ̀lú àfiyèsí tó lágbára lórí dídára, àwa àwọn ohun èlò aiseWọ́n ń ṣe àyẹ̀wò tó lágbára láti rí i dájú pé wọ́n tẹ̀lé àwọn ìlànà tó wà fún ìlànà. Wọ́n ní ìdúróṣinṣin tó dára, àìsí ìtúká, àti ìbáramu tó dára, èyí tó mú kí wọ́n dára fún lílò nínú onírúurú ọjà ìpara àti ìtọ́jú ara ẹni.awọn ọjaWọ́n tún yẹ fún awọ ara tó ní ìrọ̀rùn, wọ́n sì ń pèsè àṣàyàn tó rọrùn láti fi ṣe awọ ara fún àwọn oníbàárà.
TiO2 ti Uniproma dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí sí ìyàsímímọ́ wa sí ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà. Ṣàwárí àwọn àǹfààní àwọn ojútùú TiO2 wa kí o sì ṣí agbára gidi ti àwọn ohun ìṣaralóge àti àwọn ìlànà ìtọ́jú ara ẹni rẹ. Kàn sí wa lónìí láti ṣe àwárí bí ìmọ̀ wa ṣe lè gbé àwọn ọjà rẹ ga sí ipò tuntun.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-19-2024
