Nínú ayé àwọn èròjà ìṣaralóge tí ń gbilẹ̀ sí i, 3-O-Ethyl Ascorbic Acid ti di olùdíje tó dára, ó sì ń fúnni ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní fún awọ ara tó ń tàn yanranyanran, tó sì ń rí bí ọ̀dọ́. Àdàpọ̀ tuntun yìí, èyí tí a rí láti inú Vitamin C tó gbajúmọ̀, ti gba àfiyèsí àwọn olùfẹ́ ìtọ́jú awọ ara àti àwọn onímọ̀ iṣẹ́.
Kí ni 3-O-Ethyl Ascorbic Acid?
3-O-Ethyl Ascorbic Acid jẹ́ irú Vitamin C tí ó dúró ṣinṣin tí ó sì ní lipophilic (tí ó lè yọ́ ọ̀rá). A ṣẹ̀dá rẹ̀ nípa sísopọ̀ ẹgbẹ́ ethyl mọ́ ipò mẹ́ta ti molecule ascorbic acid, èyí tí ó mú kí ó dúró ṣinṣin tí ó sì mú kí ó lágbára láti wọ inú àwọn fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ awọ ara dáadáa.

Àwọn Àǹfààní ti 3-O-Ethyl Ascorbic Acid:
Iduroṣinṣin Ti o pọ si:Láìdàbí Vitamin C ìbílẹ̀, èyí tí a lè sọ di oxidized tí kò sì ní ṣiṣẹ́ dáadáa, 3-O-Ethyl Ascorbic Acid dúró ṣinṣin gan-an, èyí tí ó ń jẹ́ kí ó lè máa ṣiṣẹ́ fún ìgbà pípẹ́, kódà nígbà tí ìmọ́lẹ̀ àti afẹ́fẹ́ bá wà.
Gbigba ti o ga julọ:Ìwà lípíkì ti 3-O-Ethyl Ascorbic Acid jẹ́ kí ó rọrùn láti wọ inú ìdènà awọ ara, èyí tí ó ń rí i dájú pé èròjà tí ń ṣiṣẹ́ náà dé àwọn ìpele jíjìn ti epidermis níbi tí ó ti lè lo àwọn ipa rere rẹ̀.
Ìmọ́lẹ̀ Awọ Ara:3-O-Ethyl Ascorbic Acid jẹ́ olùdínà tyrosinase tó munadoko, enzyme tó ń fa ìṣẹ̀dá melanin. Nípa dídí ìlànà yìí lọ́wọ́, ó lè dín ìrísí àwọ̀ ara tó pọ̀ jù, àwọn àmì ọjọ́ orí, àti àwọ̀ ara tó dọ́gba kù, èyí tó lè mú kí awọ ara tàn yanranyanran, tó sì tún lè tàn yanranyanran.
Idaabobo Ẹjẹ-ajẹsara:Gẹ́gẹ́ bí èròjà pàtàkì rẹ̀, Vitamin C, 3-O-Ethyl Ascorbic Acid jẹ́ antioxidant tó lágbára, tó ń dín àwọn èròjà free radicals kù, tó sì ń dáàbò bo awọ ara kúrò lọ́wọ́ àwọn ipa búburú tí àwọn ohun tó ń fa ìdààmú àyíká bí ìdọ̀tí àti ìtànṣán UV lè ní.
Ìfúnnilọ́wọ́ Kolajini:3-O-Ethyl Ascorbic Acid ní agbára láti mú kí ìṣẹ̀dá collagen, amuaradagba pàtàkì tí ó ń pèsè ìṣètò àti ìdúróṣinṣin sí awọ ara, èyí lè ran awọ ara lọ́wọ́ láti rọ̀, dín ìrísí àwọn ìlà àti ìrísí wrinkles kù, kí ó sì mú kí ó jẹ́ ọ̀dọ́.
Bí ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ ṣe ń tẹ̀síwájú láti wá àwọn èròjà tuntun tó ní agbára gíga, 3-O-Ethyl Ascorbic Acid ti di àṣàyàn tó tayọ. Ìdúróṣinṣin tó pọ̀ sí i, fífa ara mọ́ra dáadáa, àti àwọn àǹfààní tó ní lóríṣiríṣi ọ̀nà ló mú kí ó jẹ́ àfikún pàtàkì sí onírúurú àwọn ohun èlò ìtọ́jú awọ ara, láti inú serums àti àwọn ohun èlò ìpara sí àwọn ọjà tó ń mú kí awọ ara tàn yanranyanran àti tó ń dènà ọjọ́ ogbó. Pẹ̀lú agbára àti ìlò rẹ̀ tó ti fìdí múlẹ̀, 3-O-Ethyl Ascorbic Acid ti ṣetán láti di ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì nínú wíwá awọ ara tó ń tàn yanranyanran tó sì ní ìlera.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-20-2024