Àwọn Ohun Èlò Aláìní 5
Ní àwọn ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ tó ti pẹ́, ìmọ̀ ẹ̀rọ gíga, àwọn ohun èlò aise tó díjú àti àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ ló gbajúmọ̀ ní ilé iṣẹ́ ohun èlò aise. Kò tó, gẹ́gẹ́ bí ọrọ̀ ajé, kò tó nǹkan tó lọ́lá jù tàbí tó yàtọ̀. A fẹ́rẹ̀ máa ń ṣe àwọn ohun tí a nílò àti ohun tí a fẹ́ nínú àwọn oníbàárà wa láti lè ṣe àtúnṣe sí ohun èlò tuntun pẹ̀lú iṣẹ́ tuntun. A ń gbìyànjú láti sọ àwọn ọjà pàtàkì di ọjà tó pọ̀.
Corona ti mu wa yara si igbesi aye ti o le duro ṣinṣin, ti o ni iwontunwonsi, ti o ni ilera, ati ti ko ni idiju. A n koju idaamu eto-ọrọ aje lori eyi. A n wọle si ọdun mẹwa tuntun nibiti a ti n yi kuro lati awọn ohun elo aise alailẹgbẹ, ti o ni ilọsiwaju ti a nireti pe yoo di ohun ti a le ta ni ibigbogbo. Ibẹrẹ fun idagbasoke ati imotuntun ninu awọn ohun elo aise yoo gba 180 ni kikun.
Àwọn Èròjà Mẹ́rin Pàtàkì
Àwọn tó ń lo àwọn ọjà ìtọ́jú ti túbọ̀ ń mọ̀ nípa ìdọ̀tí àti ìbàjẹ́ tó ń bá lílo oúnjẹ mu. Àfiyèsí tuntun yìí kì í ṣe nípa lílo àwọn ọjà díẹ̀ ní gbogbogbòò nìkan, ó tún túmọ̀ sí yíyan àwọn ọjà tí kò ní àwọn èròjà tí kò pọndandan. Tí àkójọ àwọn èròjà náà bá gùn jù tàbí tí ó ní àwọn èròjà tí kò pọndandan, ọjà náà kò ní lọ. Àwọn èròjà tí kò pọ̀ sí i lórí ọjà náà tún túmọ̀ sí pé olùlò tí ó mọ̀ yóò lè ṣe àyẹ̀wò àkójọ àwọn èròjà rẹ kíákíá. Ẹni tí ó bá fẹ́ ra ọjà náà lè wo ojú kan kí ó sì mọ̀ pé kò sí àwọn èròjà tí kò pọndandan tàbí tí kò pọndandan tí a fi kún ọjà rẹ.
A ti mọ àwọn oníbàárà láti yẹra fún àwọn èròjà pàtó tí wọn kò fẹ́ jẹ tàbí kí wọ́n fi sí awọ ara wọn. Gẹ́gẹ́ bí a ṣe ń wo ẹ̀yìn àwọn oúnjẹ láti wo àwọn èròjà tí ẹnìkan lè fẹ́ yẹra fún, a ó bẹ̀rẹ̀ sí í rí irú wọn nínú àwọn ọjà ìtọ́jú àti ohun ìṣaralóge. Èyí yóò di àṣà fún àwọn oníbàárà ní gbogbo ìpele ọjà.
Dídarí àwọn èròjà márùn-ún péré fún àwọn ọjà túmọ̀ sí èrò tuntun, ibi ìbẹ̀rẹ̀ tuntun fún àwọn olùwádìí, àwọn olùgbékalẹ̀, àti àwọn olùtajà nínú iṣẹ́ ohun èlò aise láti gbé ètò ìdàgbàsókè wọn kalẹ̀. Ilé iṣẹ́ ohun èlò aise gbọ́dọ̀ wá àwọn ọ̀nà tuntun láti fi àwọn ànímọ́ iṣẹ́ tó dára jùlọ kún èròjà kan ṣoṣo láti rí i dájú pé wọ́n dé orí àkójọ àwọn èròjà kúkúrú náà. Àwọn olùgbékalẹ̀ ọjà gbọ́dọ̀ jẹ́ kí ọjà kan ṣiṣẹ́ dáadáa kí ó sì tún yàtọ̀ sí gbogbo ènìyàn láìfi àwọn ohun èlò aise tó díjú, tó ní àwọn iṣẹ́ tí kò pọndandan kún un.
Àwọn àǹfààní ìṣòwò láàárín àkójọ kékeré ti àwọn èròjà: Àdúgbò
A sábà máa ń rí ayé gẹ́gẹ́ bí ọjà ńlá kárí ayé kan. Lílo àwọn ohun èlò tí kò tó nǹkan túmọ̀ sí pípadà sí àwọn ohun tí kò ṣe pàtàkì, èyí tí ó da lórí àwọn ìwà àti ìfẹ́ àdúgbò sí àwọn ohun èlò aise. Gbogbo àṣà ní àwọn ohun èlò ìbílẹ̀ wọn. Gbé àwọn ohun èlò rẹ kalẹ̀ lórí àwọn àṣà àti àṣà agbègbè láti rí i dájú pé ìṣẹ̀dá agbègbè náà mọ́ tónítóní, tí ó sì mọ́ tónítóní. Ronú ní àwọn orílẹ̀-èdè tàbí agbègbè pàápàá dípò ọjà kárí ayé.
Kọ àwọn ohun èlò rẹ kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìfẹ́ àti àṣà àwọn ènìyàn láti rí i dájú pé ilé-iṣẹ́ rẹ ń ṣiṣẹ́ ní ìpele àdúgbò, kódà nígbà tí ó bá wà ní àgbáyé. Jẹ́ kí ó jẹ́ àfikún ọlọ́gbọ́n àti èròjà tí a ronú jinlẹ̀ sí àkójọ kúkúrú àwọn ohun èlò náà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-20-2021
