Uniproma yóò ṣe àfihàn ní In-Cosmetics Korea 2025 | Booth J67

Àwọn ìwòye 30
Inú wa dùn láti kéde pé Uniproma yóò ṣe àfihàn níNínú-Ohun ọ̀ṣọ́ Korea 2025, tó ń ṣẹlẹ̀ láti2–4 Oṣù Keje 2025 at Coex, Seoul. Ṣèbẹ̀wò sí wa níÀgọ́ J67láti bá àwọn ògbóǹtarìgì wa sọ̀rọ̀ kí a sì ṣe àwárí àwọn èròjà ìṣaralóge tuntun wa tí a ṣe fún àwọn ohun èlò ìṣaralóge oníṣẹ́-ọnà tí ó ga jùlọ lónìí.
 
Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àwọn èròjà àti ojútùú UV tí a gbẹ́kẹ̀lé, Uniproma ń tẹ̀síwájú láti ṣe aṣáájú pẹ̀lú ìṣẹ̀dá tuntun, ìgbẹ́kẹ̀lé, àti onírúurú iṣẹ́. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ogún ọdún lọ, a ń pèsè àwọn ilé iṣẹ́ tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà kárí ayé tí wọ́n ń ṣe àṣeyọrí ní ìbámu pẹ̀lú ìfojúsùn àwọn oníbàárà—pẹ̀lú ìṣiṣẹ́, ààbò, àti ìpèsè tó ní ẹ̀tọ́.
 
Níbi ìfihàn ọdún yìí, a ní ìgbéraga láti gbé àwọn èròjà ìran tuntun kalẹ̀, títí bí:
 
Ti o nfi awọn mejeeji hanti a gba lati inu ewekoàtití a mú láti inú ẹja salmonÀwọn àṣàyàn wa, PDRN wa ti a ṣe láti oríṣiríṣi ènìyàn ní àwọn ọ̀nà tó gbéṣẹ́ fún àtúnṣe awọ ara, rírọ̀, àti àtúnṣe.
Ìmọ̀-ẹ̀rọ àṣà àwọn sẹ́ẹ̀lì ewéko tí ó ń mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àwọn ohun ọ̀gbìn tó ṣọ̀wọ́n máa wà pẹ́ títí.
Elastin tí ó dà bí ènìyàn 100% pẹ̀lú ìṣètò β-helix àrà ọ̀tọ̀, tí ó ń fi àwọn àbájáde tí ó lòdì sí ọjọ́ ogbó hàn láàrín ọ̀sẹ̀ kan péré.
 
Ẹgbẹ́ Uniproma ní ìtara láti pàdé àwọn olùṣètò ohun ọ̀ṣọ́, àwọn oníṣòwò àmì, àti àwọn olórí ìṣẹ̀dá tuntun níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà. Yálà ẹ ń wá àwọn ohun èlò tuntun tí ń ṣe àtúnṣe, àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ilé iṣẹ́ tí ó lè gbòòrò, tàbí àwọn ètò ìfijiṣẹ́ tó ti ní ìlọsíwájú, a wà níbí láti ṣètìlẹ́yìn fún ìdàgbàsókè tuntun yín.
Darapọ mọ wa niÀgọ́ J67láti ṣàwárí bí àwọn ìṣẹ̀dá tuntun ti Uniproma ṣe lè gbé àwọn ìlànà rẹ ga síi kí ó sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti pàdé ìran tuntun ti àwọn àṣà ìṣẹ̀dá.
Ẹ jẹ́ kí a jọ kọ́ ọjọ́ iwájú ẹwà—ẹ ó rí ara yín ní Seoul!20250618-180710

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-18-2025