Ṣíṣí agbára Crithmum maritimum pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ Stem Cell tó ti ní ìlọsíwájú

Àwọn ìwòran 29

Nínú ayé tuntun tó ń gbilẹ̀ síi nípa ìtọ́jú awọ ara, ilé-iṣẹ́ wa ń fi ìtara kéde àṣeyọrí kan nínú lílo agbára ìtọ́jú awọ araBotaniAura®CMC (Crithmum maritimum), tí a tún mọ̀ sí fennel omi, nípa lílo ìmọ̀-ẹ̀rọ ìtọ́jú sẹ́ẹ̀lì ìpìlẹ̀ wa tó gbajúmọ̀. Ìlọsíwájú tó yanilẹ́nu yìí kìí ṣe pé ó ń mú kí a lè máa rí i dájú pé a ń lò ó fún ìgbà pípẹ́ nìkan ni, ó tún ń mú kí àwọn àǹfààní àdánidá ewéko náà pọ̀ sí i fún àwọn ojútùú ìtọ́jú awọ ara tó dára sí i.

Àwọn ará ìlú ní etíkun líle ní Brittany, ní ilẹ̀ Faransé,BotaniAura®CMCÓ ń gbèrú ní àyíká tí ó le koko, tí ó sì ní iyọ̀, èyí tí ó fún un ní agbára ìfaradà àti ìyípadà tó tayọ. Nípa lílo àwọn ànímọ́ wọ̀nyí, ìmọ̀-ẹ̀rọ ìtọ́jú wa tí ó jẹ́ ti ara ẹni mú kí a ṣe àwọn ìyọkúrò sẹ́ẹ̀lì ìpìlẹ̀ tí ó ní ìmọ́tótó gíga, tí ó sì ń ṣiṣẹ́ láìsí ìdènà àwọn ètò-ẹ̀dá aláìlera níbi tí ewéko yìí ti ń dàgbà nípa ti ara.

Àwọn àǹfààníBotaniAura®CMC

  • Àwọn Ohun Èlò Adánidá Tí Ó Líle: Ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ polyphenols àti vitamin, ó ń ran lọ́wọ́ láti kojú wahala oxidative, ó sì ń dín àwọn àmì tó hàn gbangba pé ó ń ṣẹlẹ̀ nígbà tí a bá ti darúgbó kù.
  • Ààbò Ìdènà Awọ Ara: Ó ń mú kí àwọn ọ̀nà ìgbèjà ara sunwọ̀n sí i, ó sì ń mú kí omi ara àti agbára ìfaradà ara sunwọ̀n sí i.
  • Ipa Ìmọ́lẹ̀: Ó ń mú kí àwọ̀ ara tàn yanranyanran, tó sì wà ní ìbámu pẹ̀lú ara rẹ̀ nípa dídín ìrísí àwọn ibi dúdú àti àìríran kù.

Àwọn Ohun Èlò Nínú Ìtọ́jú Àwọ̀ Ara

Àwọn àtúnṣe láti inúBotaniAura®CMCWọ́n jẹ́ onírúurú ọ̀nà tí a lè gbà lo oògùn, wọ́n sì dára fún onírúurú ọ̀nà tí a lè gbà lò ó, títí bí:

  • Àwọn serum tí ó lòdì sí ogbó
  • Àwọn ohun èlò ìpara omi fún awọ ara gbígbẹ tàbí awọ ara tó ní ìrọ̀rùn
  • Àwọn ìpara dídánmọ́rán
  • Awọn ọja itọju oorun fun atunṣe lẹhin oorun

Nípa lílo ìtọ́jú sẹ́ẹ̀lì ìpìlẹ̀ ńlá, a rí i dájú pé a ní ìdàgbàsókè tó péye, àwọn ìṣe tó lè pẹ́ títí, àti àkójọpọ̀ tó lágbára tó mú kí ó ṣiṣẹ́ dáadáa. Ìṣẹ̀dá tuntun yìí bá ìdúróṣinṣin wa mu láti pèsè àwọn ọ̀nà ìtọ́jú awọ tó dára, tó sì rọrùn láti lò láti bá àwọn ohun tí ọjà ẹwà kárí ayé ń béèrè mu.

Ẹ dúró síbi tí a ti ń rí àwọn ìròyìn tuntun bí a ṣe ń tẹ̀síwájú láti ṣe àwárí agbára àìlópin ti ìṣẹ̀dá àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ní ìbámu pípé.

Crithmum maritimum


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-25-2024